Hàng Rươi Team
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào

3 posters

Go down

Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào Empty Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào

Bài gửi by meosway Sat Nov 15, 2008 11:33 pm

Ầy tối qua xem cũng đc đấy chứ hehee 11h mới về lạnh cơ mà vui thế
Bạn Tuấn béo diễn hay nhờ mỗi tỗi bị chũng nó bắt nạt to thế muh` oánh thua Razz
Thơ bơ vơ lên hát tình cảm với đứa nào chế ??? mà đoạn kịch còn lên đóng cảnh vứt con dao cho thằng bị bồ đá nhìn rân chơi chế Very Happy
Không thấy vợ Sâm nhà mình lên hát chắc ko thèm hát cho K3 rồi.... ầy cái luk có đứa lên hát bài nhạc TRịnh ý con gái lớp K7 bảo là Sâm mà lên hát thì em này câm nín luôn hà hà tự hào chế vợ tớ đấy Smile Mad
Luk sau còn lên ôm tớ nữa chứ uầy iu vợ mình chế mỗi tội tặng cho mình mấy bông hoa vừa cầm vào bị đâm phật cho phát đau vãi vợ mình ác chế ko bt Razz
Mà luk đấy ko ngồi với Hàng Rươi nhà mình có sự vụ gì mọi người kể em nghe với Very Happy
meosway
meosway

Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào Empty Re: Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào

Bài gửi by viet_red Sun Nov 16, 2008 10:36 pm

có bạn My đến nhé, Mad xong rồi đi ăn với bạn My đến 11 rưỡi mới về đến nhà nhé Razz
viet_red
viet_red
Admin
Admin

Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào Empty Re: Ai đi xem ở trường tối t6 ko vào đây tán phét tí nào

Bài gửi by meosway Mon Nov 17, 2008 6:28 pm

my meo cái gì suốt ngày My à thế mà ko chỉ cho ra chào bạn ý 1 câu, ah` bọn khối A nó đang chửi bới chê bai gì khoa K mình trên 4room trg` đấy
meosway
meosway

Bài gửi by Tiến Storm Wed Apr 08, 2009 11:10 pm

à hình như là cái hum này mình đi diễn thì phải :-?
Tiến Storm
Tiến Storm

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics